BƠM TĂNG ÁP PANASONIC A-200JAK-SV5
Chúng tôi chuyên
Các loại máy bơm nước
( nước mặn , nước ngọt , nước thải , nước nóng , dầu )
Thiết bị vật tư nâng hạ hàng hoá
Nhận thi công lắp đặt khoan giếng
Dụng cụ đồ nghề cầm tay
Hotline: 0377 293 323
cuongngukim1985@gmail.com
Danh mục sản phẩm
  • 0
  • 1.560.000đ
  • 541
  • Thông tin sản phẩm
  • Bình luận
Sản phẩm cùng loại
MÁY BƠM NƯỚC ĐA TẦNG CÁNH INOX 1HP EWARA CM2-60
Giá: 2.950.000đ
Liên hệ: 0377 293 323
MÁY BƠM NƯỚC TỰ ĐỘNG TĂNG ÁP SHIMIZU PS-230 BIT
Giá: 2.450.000đ
Liên hệ: 0377 293 323
MÁY BƠM NƯỚC 200W HIỆU SANYO PWH236V
MÁY BƠM NƯỚC LY TÂM ĐẦU TRÒN 1HP 220V EWARA CDXM90/10
MÁY BƠM NƯỚC TĂNG ÁP ĐA NĂNG 200W OSHIMA 200A TỰ ĐỘNG
MÁY BƠM NƯỚC ĐA NĂNG 200W HIỆU OSHIMA 200
MÁY BƠM NƯỚC TĂNG ÁP TỰ ĐỘNG 130W HIỆU OSHIMA 128A